ตารางแข่งขันฟุตบอลทั่วโลก อัพเดตทุกวัน
ตารางแข่งขันฟุตบอลทั่วโลก โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมลาลีกา โปรแกรมบุนเดสลีกา โปรแกรมลีกเอิง ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมราคาบอล โปรแกรมบอลพร้อมทีเด็ด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางฟุตบอลทุกลีก ตารางพรีเมียร์ลีกล่าสุด บอลวันนี้ครบทุกคู่ ฟุตบอลลีกวันนี้ โปรแกรมตารางฟุตบอลทุกลีก
ผลบอล กีฬาฟุตบอลในโอลิมปิก-หญิง
22:00
FT
(28) นิวซีแลนด์(ญ)
-1
โคลัมเบีย(ญ) (22) (N)
0 - 1
0 - 2
22:00
FT
2 (9) บราซิล (ญ)
-0
ญี่ปุ่น(ญ) (7) (N) 1
0 - 0
1 - 2
00:00
FT
1 (12) ออสเตรเลีย(ญ)
-2
แซมเบีย (ญ) (64) (N) 1
2 - 4
6 - 5
00:00
FT
(1) สเปน(ญ)
-2.25
ไนจีเรีย (ญ) (36) (N) 1
0 - 0
1 - 0
02:00
FT
1 (2) ฝรั่งเศส(ญ)
-0.75
แคนาดา(ญ) (8) 1
1 - 0
1 - 2
02:00
FT
1 (5) สหรัฐอเมริกา(ญ)
-0.25
เยอรมนี(ญ) (4) (N) 1
3 - 1
4 - 1
ผลบอล ลีกคัพ สกอตแลนด์
21:00
FT
1 (SCOPR-8) มาเธอร์เวลล์
-0.75
แพททริค ทริสเทล (SCOCH-3) 1
0 - 0
0 - 0*
ผลบอล ออสเตรีย คัพ
15:30
FT
3 (AUSD3W-11) SC Rothis
-1.75
เอสวี รีด (AUTD2-2) 2
0 - 6
0 - 11
21:00
FT
2 (AUSD3W-4) เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
-2.25
ออสเตรียเวียนนา (AUTD1-7) 1
0 - 4
0 - 6
21:30
FT
3 (AUSD3W-10) SC Imst
-1.25
ดับบริวเอสจี วัตเท่น (AUTD1-11) 2
0 - 1
0 - 3
23:30
FT
1 (AUSD3E-12) น็อยซีเดิล
-2.25
ราปิด เวียนนา (AUTD1-6) 1
0 - 1
0 - 2
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
15:15
FT
2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
VS
ทริเน็ค (CZECFLM-4) 4
1 - 1
1 - 1*
22:00
FT
เอสเอสเค บิโลเวก
VS
Polanka nad Odrou
0 - 0
1 - 0
22:30
FT
4 Bohumin
VS
Unie Hlubina (CZECFLM-17) 1
0 - 0
0 - 0*
22:30
FT
3 Kozlovice
VS
Holesov 6
1 - 0
1 - 0
22:30
FT
2 Frenstat Pod Radhostem
VS
Frydlant (CZECFLM-18) 1
1 - 0
4 - 0
22:30
FT
4 FC Kvasice
VS
SK Batov 2
1 - 0
2 - 1
22:30
FT
Sumperk
VS
ยูนิโก้ (CZECFLM-8)
0 - 3
0 - 4
22:30
FT
Sokol Tasovice
VS
เอสซี ซนอย์โม (CZECFLM-6)
0 - 0
0 - 0
22:30
FT
1 วาลาชเก เมซิริชี
VS
ฟรีเดค-มิสตัค (CZECFLM-5) 3
1 - 1
1 - 4
22:30
FT
3 Zdirec nad Doubravou
VS
เอเอฟซี ฮุมโปเลซ 2
1 - 0
1 - 0
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30
FT
(6) ราซิ่ง เกงค์
-0.75
สตองดาร์ด ลีแอช (10) 4
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2 (15) คอร์ไทรจ์
-1
เคเอเอ เกนท์ (7) 2
0 - 0
0 - 1
23:30
FT
5 (13) ชาเลอร์รัว
-0.5
รอแยล อันท์เวิร์พ (3) 2
0 - 1
0 - 1
00:15
FT
(11) เวสเตอร์โล
-0.25
เซอร์เคอร์ บรูซ (5) 1
1 - 0
3 - 0
ผลบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีกา
19:00
FT
1 (3) แรนเดอร์ส
-0.5
วีบรอก (7) 2
2 - 1
3 - 1
21:00
FT
1 (12) อัลบอร์ก
-0
ซิลเคบอร์ก (4) 11
1 - 0
2 - 1
23:00
FT
(2) เอฟซี โคเปนเฮเกน
-1.25
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (8) 1
1 - 2
3 - 2
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:30
FT
2 (7) ฮัคเค่น
-1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค (16) 1
2 - 0
4 - 0
21:30
FT
(5) ฮัมมาร์บี้
-0.25
มอลล์บี้ เอไอเอฟ (3) 2
0 - 0
3 - 0
22:30
FT
1 (4) เอล์ฟส์บอร์ก
-0
เยอร์การ์เด้น (2) 3
1 - 1
1 - 2
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00
FT
(16) จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ (9) 1
1 - 1
2 - 1
20:00
FT
(7) ไอเค บราเก้
-0.5
โอเรโบร (11) 2
0 - 0
2 - 0
20:00
FT
3 (1) แลนด์สโครน่า
-1
เกเฟล ไอเอฟ (14) 2
0 - 1
0 - 2
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:00
FT
2 (8) ลีลล์สตรอม
-0.5
ชาร์ปบอร์ก 08 (14) 4
0 - 2
2 - 2
22:00
FT
2 (15) ออด เกรนแลนด์
-0
สตรอมก็อดเซ็ท (7) 3
2 - 0
2 - 0
22:00
FT
(16) ซานเดฟยอร์ด
-0.5
เฮาเกซุนด์ (12) 3
3 - 1
4 - 3
22:00
FT
1 (13) ทรอมโซ่ ไอแอล
-1
คริสเตียนซุนด์ บีเค (11) 2
0 - 0
0 - 0
00:15
FT
3 (4) ไวกิ้ง เอฟเค
-0
โมลด์ (3) 1
0 - 0
1 - 0
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
19:00
FT
1 (5) เอฟซี ฮาก้า
-0.25
กนิสตัน เฮลซิงกิ (10) 3
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
2 (11) อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
-1.25
คูพีเอส (3)
1 - 0
1 - 2
22:30
FT
(6) วีพีเอส วาซ่า
-1
ไอเอฟเค มารีฮามน์ (9)
1 - 0
2 - 1
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
19:00
FT
2 (10) เอฟเค คิมกี้
-0.5
สปาร์ตัก มอสโก (13) 1
0 - 0
1 - 3
21:30
FT
2 (5) กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
-0.25
เทเลค กรอซนี่ย์ (9) 3
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
2 (11) เอฟซี คราซ์โนดาร์
-1.25
เอฟเค มาฮัชกาลา (12) 3
0 - 0
0 - 0
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
19:30
FT
1 (3) สโลวาน ลิเบอเรช
-0.75
ซิกม่า โอโลมุช (6) 1
1 - 0
1 - 1
22:00
FT
2 (14) มลาด้า โบเลสลาฟ
-0.5
สโลวัคโก้ (11) 2
2 - 0
3 - 0
22:00
FT
2 (12) บานิค ออสตราว่า
-0.75
เบามิต ยาโบลเนค (7) 1
0 - 0
1 - 0
01:00
FT
(4) เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
-1.25
ฮราเดตส์กราลอเว (8) 3
0 - 0
1 - 0
ผลบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
19:45
FT
(17) ซาเกลบี้ ลูบิน
-0
โปกอน เซซิน (3) 2
2 - 1
2 - 2
22:30
FT
3 (11) ปิแอส กลิวิส
-0.25
สลาสค์ วรอคลาวน์ (12) 2
2 - 0
2 - 0
01:15
FT
2 (18) โคโรน่า คีลเซ่
-0.25
ลีเกีย วอร์ซอว์ (4) 3
0 - 0
0 - 1
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 1
17:00
FT
3 (16) ออดราออปอเล
-0.5
โปกอน ซีดล์เซ (13) 2
2 - 0
4 - 1
19:30
FT
12 (11) วิสล่า คราคอฟ
-1.25
โปโลเนีย วอร์ซอว์ (14) 6
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
3 (5) รุช ซอร์ซอฟ
-0.75
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ (6) 3
0 - 0
0 - 0
ผลบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
19:15
FT
11 (2) เซอร์เวตต์
-1.25
อีเวอร์ดอน (11) 3
2 - 1
3 - 2
21:30
FT
(9) เซนต์ กัลเลน
-0
ยัง บอยส์ (12) 1
2 - 0
4 - 0
21:30
FT
2 (4) เอฟซี ซูริค
-1
วินเตอร์ทูร์ (5) 21
2 - 1
4 - 2
ผลบอล สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก
21:30
FT
5 (3) เอฟซี ธูน
-1
วาดุซ (7) 5
0 - 0
2 - 0
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
23:00
FT
1 (13) ฟารูล คอนสแตนต้า
-0.75
โบโตซานี่ (16) 41
0 - 0
0 - 1
02:00
FT
14 (4) ซีเอฟอาร์ คลูจ์
-0.75
ซีเอส คราอิโอว่า (7) 4
0 - 0
0 - 2
ผลบอล บราซิล ซีรี่เอ
21:00
FT
1 (9) บรากันติโน้
-0.5
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ (19) 2
0 - 1
0 - 1
02:00
FT
3 (2) ฟลาเมงโก
-1.5
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ (20) 2
1 - 0
2 - 0
05:00
FT
3 (18) เกรมิโอ้ ปอร์โต้
-0.5
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) (11) 4
0 - 0
1 - 0
05:00
FT
13 (10) อัตเลติโก มิไนโร่
-0.75
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (15) 2
1 - 1
2 - 1
05:00
FT
(17) คุยอาบา
-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ (8) 2
0 - 1
1 - 2
ผลบอล บราซิล ซีรี่บี
02:00
FT
12 (20) กัวรานี่ เอสพี
-0.25
บัสควอ เอฟซี (17) 1
0 - 0
1 - 0
04:30
FT
2 (4) อเมริกา เอ็มจี
-0.75
ซิเอร่า (9) 1
2 - 2
2 - 2
04:30
FT
3 (11) ซีอาร์บี แม็คซิโอ
-0
ซานโตส (1) 2
0 - 0
1 - 1
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:00
FT
4 (17) บานฟิลด์
-0.25
ทัลเลเรส กอร์โดบา (10) 61
1 - 1
1 - 1
01:00
FT
2 (3) เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
-0.5
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (20) 21
0 - 0
4 - 1
03:15
FT
1 (9) ราซิ่ง คลับ
-0.5
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (14) 1
1 - 0
2 - 1
04:30
FT
(2) ริเวอร์เพลท
-1.25
ซาร์เมียนโต้ (26) 1
0 - 0
1 - 0
06:30
FT
(16) อินสติทูโต เด คอลโดบา
-0
โบคา จูเนียร์ส (7) 2
0 - 0
0 - 0
ผลบอล จีนซูเปอร์ลีก
18:35
FT
2 (12) ชิงเต่า จงเนิ่ง
-0.25
เหมยโชวเคอเจีย (13) 3
2 - 1
4 - 2
18:35
FT
14 (6) เจ้อเจียง กรีนทาวน์
-0.25
เฉิงตู ซินเฉิง (3) 1
1 - 1
1 - 3
19:00
FT
2 (8) เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
-0
ซานตง ไท่ซาน (5) 3
1 - 0
1 - 0
ผลบอล เคลีก เกาหลีใต้
17:00
FT
(2) โปฮัง สตีลเลอร์
-0.25
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ (3) 2
0 - 1
1 - 2
ผลบอล ยูฟ่า U-19 ชิงแชมป์ยุโรป
01:00
FT
สเปน(ยู 19)
-0.25
ฝรั่งเศส(ยู 19) 1
1 - 0
2 - 0
ผลบอล กระชับมิตร (สโมสร)
11:20
FT
12 ลาบาซา เอฟซี
VS
นาดิ เอฟซี 1
0 - 1
0 - 3
15:00
FT
1 (SPDRFEFB-13) Ibiza Eivissa
VS
อันดอร์ราซีเอฟ (SPDRFEFA-18) (N) 1
0 - 1
0 - 2
15:00
FT
(POLD1-2) โกลนิค เลชน่า
VS
Chelmianka Chelm
0 - 0
0 - 1
15:30
(CZECFLA-10) โบฮีเมียนส์ 1905 บี
VS
สโลวาน เวลวารี่ (CZECFLA-12)
? - ?
? - ?
15:30
FT
(ITAC1A-14) ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
VS
เจียน่า เออมินิโอ (ITAC1A-8)
2 - 0
2 - 0
16:00
FT
VfL Bochum (Youth)
VS
Schwarz-Weiss Essen
0 - 0
0 - 1
16:30
FT
(JPND1-9) โตเกียวเวอร์ดี้
-1.25
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน (ENGPR-11) (N)
1 - 2
2 - 4
16:30
FT
1 (POLWD1-10) Stomil Olsztyn (W)
VS
Sportowa Czworka Radom (W) 2
1 - 1
3 - 1
17:00
FT
(JPND1-17) เกียวโต แซงก้า
-1.5
สตุ๊ตการ์ต (GERD1-2)
2 - 0
3 - 5
17:00
FT
1 (ENGLCH-23) ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
-0.75
เลชเช่ (ITAD1-14) (N)
0 - 1
2 - 1
17:00
FT
(PORD2-12) อคาเดมีโค วิสุ
VS
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า (PORD1-11)
0 - 0
0 - 2
17:00
FT
บีเค เฟรม
-0.5
ซันด์บี 1
2 - 0
3 - 0
17:00
FT
Rishoj
VS
บี 93 โคเปนเฮเกน (DEND1-3) 11
1 - 0
3 - 2
18:00
FT
(SWED1SNN-10) ไอเอฟเค สต็อกซันด์
VS
วาซาลุนด์ ไอเอฟ (SWED1SNN-7) 1
0 - 3
1 - 4
18:00
FT
(SWED1SNN-1) ยูเมีย เอฟซี
VS
สเคลเลฟที เอฟเอฟ (SWED3NL-4)
2 - 0
5 - 0
19:00
FT
(GERWD2-9) มอนเชงกลาดแบช (ญ)
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) (GERWD1-8) (N)
0 - 2
0 - 3
19:00
FT
(ENGConf-13) อีสต์ไลก์
-0.5
สวินดอน ทาวน์ (ENGL2-19) 1
1 - 0
1 - 0
19:00
FT
2 ทียูเอสโคเบลนซ์
-0.5
อเลมานเนีย อาเค่น (GERRegW-1) 1
1 - 1
2 - 1
19:00
FT
Sparta Lichtenberg
VS
Frohnauer SC 1
2 - 1
3 - 1
19:30
FT
(GERD3-1) เอสเอสวีอูล์ม 1846
VS
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 (GERRegS-1)
2 - 0
2 - 2
19:30
FT
3 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
VS
BSV Schuren 1
0 - 2
2 - 4
20:00
FT
(ESTWD2-1) เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
VS
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 1
3 - 0
4 - 0
20:00
FT
(ENGWNPL-2) วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) (EWSL-1)
3 - 0
4 - 1
20:00
โอเดนเซ่ บีเค (เยาวชน)
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) (POLME-1)
? - ?
? - ?
20:00
(DANU19-6) โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์ (ยู 19)
? - ?
? - ?
20:00
FT
3 เรติงเกน เอสวี
-0.5
วีกเบอร์ก บีค
1 - 2
2 - 2
20:00
FT
(SAPLD1-10) ไกเซอร์ ชีฟ
VS
ยัง แอฟริกันส์ (N)
0 - 2
0 - 4
20:00
FT
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
VS
SV Budberg 3
2 - 0
5 - 0
20:00
FT
วัตเทินไชด์ 09
VS
ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
(CZECFLA-6) จิสครา โดแมซลิซ
VS
เซสเก บูเดโจวิซ 2 (CZECFLA-4)
3 - 1
4 - 2
20:00
FT
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
VS
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) (ENGU21-19)
0 - 1
0 - 3
20:00
FT
TSV Steinbach II
VS
เอฟซี ฮาเนา 93
2 - 1
2 - 3
20:30
FT
2 วีเอฟบี ฮิลเดน
VS
เฟาเอฟแอล วิชทาล 31
0 - 1
1 - 1
20:30
FT
(GERRegW-10) Duren
-5
บาเยิร์น มิวนิค (GERD1-3) (N)
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
ยูเอ็น เกียเจง 97
VS
Hostert
0 - 1
0 - 3
21:00
FT
(ITAD1-15) อูดิเนเซ่
-0
คอนยาสปอร์ (TURD1-16) (N) 1
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
อัล คอร์
VS
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
(SPL-9) อัล-ไฟฮา
VS
อาริส ลิมาสซอล (CYPD1-2)
0 - 1
1 - 1
21:00
FT
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ
VS
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ENGL2-4)
0 - 0
2 - 1
21:00
FT
Boldmere St Michaels
VS
Lye Town
-
d - d
21:00
FT
(LUXD1-6) ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
VS
Thionville FC (FRAD4C-8)
0 - 1
1 - 1
21:00
FT
3 อัล-อราบี(ซาอุฯ)
VS
นาซซาจี้ มาซานดาราน (IRNPR-11) 2
0 - 2
0 - 2
21:30
FT
(QATD1-6) อัล-ดูฮาอิล
-0.25
อัล คาลีจ (SPL-12) (N)
-
d - d
22:00
FT
(QATD1-2) อัล เรย์ยาน
-0
อัล วาเซิ่ล (UAELP-1) 2
0 - 2
3 - 2
22:00
FT
(ITAD2-14) ชิตตาเดลล่า
-1.25
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า (ITAC1A-11) (N)
0 - 1
4 - 1
22:30
FT
(MKDD2-2) เปลิสเตอร์
VS
ราบ็อตนิคกี้ (MKDD1-8)
0 - 0
1 - 1
22:30
FT
(ITAC1B-8) อาเรสโซ่
-0.25
ยูเว่ สตาเบีย (ITAC1C-1) (N)
0 - 1
1 - 2
22:30
FT
(GRED1-9) พานเซอร์ไรกอส
VS
เลวาเดียกอส (GRED2N-1)
1 - 0
1 - 1
22:30
FT
2 (MKDD1-4) FK Tikves Kavadarci
-0.25
เอฟเค สเกนดิจา 79 (MKDD1-1) 4
1 - 1
1 - 1
22:30
FT
Roma City
-1.75
เบเนเวนโต้ (ITAC1C-4)
1 - 2
1 - 2
22:30
FT
(SPL-13) อัล-เวห์ด้า เมกกะ
VS
กาตาร์ เอสซี (QATD1-8)
0 - 0
0 - 0
22:30
FT
(TURD3BG-3) 76 Igdir Belediye spor
VS
เอฟเค ชคูปิ (MKDD1-3)
-
d - d
23:00
FT
(ITAD2-3) เอซี เวนิช
VS
อิสทรา 1961 พูลา (CROD1-8)
0 - 0
1 - 1
23:00
FT
(ITAC1B-12) เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
-0.75
คาร์ราเรเซ่ (ITAC1B-3)
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
(ITAC1C-10) ลาติน่า
VS
ASD Anziolavinio
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
(MKDD1-6) อคาเดมี่ ปานเดฟ
VS
Belasica Strumica (MKDD2-6)
2 - 1
2 - 1
23:00
FT
ยูเอส เปียเนเซ่
-0.5
ทราปานี่
1 - 0
1 - 0
23:30
FT
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
VS
เรอัล วิเซนซา
1 - 0
3 - 0
00:00
FT
2 (SPDRFEFA-9) บาราคแอลโด ซีเอฟ
-0.25
มิรานเดส (SPAD2-18) 2
0 - 1
1 - 1
00:00
FT
1 (SPAD1-19) อัลเมเรีย
-0
อัล ซาดด์ (QATD1-1) (N) 1
1 - 0
1 - 1
00:30
FT
(PORD1-5) ปอร์โต้
-1.5
อันนัศร์ (SPL-2) 1
4 - 0
4 - 0
01:00
FT
2 (ITAD1-10) นาโปลี
-3.75
Egnatia (ALBD1-2) (N) 2
2 - 0
4 - 0
01:30
FT
1 CD Calamonte
-0.5
คาเซเรโน่ (SPAD35-6) 1
1 - 2
1 - 3
02:00
FT
1 (PORD1-3) เบนฟิก้า
-0.5
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม (HOLD1-2) 2
4 - 0
5 - 0
05:10
FT
(USAWD1-4) สกาย บลู เอฟซี (ญ)
VS
วอชิงตัน สพิริท (ญ) (USAWD1-3)
0 - 0
1 - 0
07:10
FT
4 (USAWD1-12) ฮูสตัน แดช (ญ)
VS
ไทเกรส(ญ) (MexMFWa-5) 2
1 - 1
2 - 1
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
23:00
FT
2 (11) ไอเอฟ เวสตรี
-1
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (4) 1
0 - 0
0 - 2
00:00
FT
3 (5) อัคราเนส
-0
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (6) 3
1 - 0
1 - 3
02:15
FT
3 (7) เฟรม เรย์จาวิค
-0.75
วาลูร์ เรย์ยาวิค (3) 3
3 - 1
4 - 1
02:15
FT
3 (1) ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
-2.25
เอชเค โคปาโวกค์ (10) 5
3 - 1
5 - 1
ผลบอล คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
20:00
FT
3 (8) เซตีซู
-0.75
ออร์ดาบาซี่ย์ (1) 1
0 - 1
1 - 1
22:00
FT
2 (3) อัคโตเบ
-0.5
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค (10) 4
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
(6) ไกเซอร์ คีซีรอดา
VS
โลโคโมทีฟ อัสตานา (9)
-
p - p
22:00
FT
(11) เอฟเค อรีส
VS
โทบอล คอสตาเนย์ (5)
-
p - p
โปรแกรมบอลพรุ่งนี้
โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปแกรมฟุตบอลล่วงหน้า อัพเดตข้อมูลของโปรแกรมที่จะแข่งขันจากทุกลีกดังทั่วโลก ทำให้ท่านจะไม่พลาดโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลทุกรายการ ทุกลีกดังที่จะเกิดขึ้นบนโลกใบนี้ ทำให้ท่านจะไม่พลาดการรับชมและติดตามในทุกแมทต์แข่งขัน ทุกทัวร์นาเมนท์ที่มีการแข่งขัน โดยทางทีมงานจะทำการอัพเดตโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลล่วงหน้าอย่างน้อย 3 - 5 วัน เป็นอย่างน้อย
วิเคราะห์บอลล่วงหน้า
วิเคราะห์บอลล่วงหน้า วิเคราะห์บอลล่วงหน้า จากทุกลีกทั่วมุมโลก อัพเดตทุกวัน จากบรรดาเหล่ากูรูเซียนดัง ที่นำมาฝากแฟนบอลที่รักในกีฬาฟตุบอล ไม่ว่าจะเป็นการแข่งขันแบบลีก หรือทัวร์นาเมนท์ท่านก็จะไม่พลาดการวิเคราะห์ จากทีมงานเซียนดังของเรา ซึ่งทางทีมงานจะทำการวิเคราะห์ล่วงหน้ารอเอาไว้ ก่อนที่จะทำการแข่งขันล่วงหน้าทุกวัน ทันท่วงทีและละเอียด ตามฐานข้อมูลและสถิติอย่างแม่นยำ
ตารางบ้านผลบอลวันนี้
คุณสามารถดูตารางการแข่งขันฟุตบอลได้หลายวิธีต่าง ๆ ต่อไปนี้:
เว็บไซต์ของลีกหรือองค์กรฟุตบอล: หลายลีกและองค์กรฟุตบอลมีเว็บไซต์ทางการที่นำเสนอตารางการแข่งขัน, ข้อมูลทีม, และข้อมูลอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง. เพียงเข้าไปที่เว็บไซต์ของลีกที่คุณสนใจ เช่น Premier League, La Liga, Serie A, หรือ UEFA.
แอปพลิเคชันบนโทรศัพท์มือถือ: มีหลายแอปพลิเคชันที่พร้อมให้บริการตารางการแข่งขันฟุตบอลและข้อมูลอื่น ๆ เกี่ยวกับฟุตบอล. บางที, แอปพลิเคชันนี้ยังมีการแจ้งเตือนเมื่อมีการแข่งขันหรือเหตุการณ์ที่สำคัญ.
เว็บไซต์ด้านกีฬา: เว็บไซต์ทางการด้านกีฬาเช่น ESPN, BBC Sport, หรือ FlashScore มักจะมีส่วนที่นำเสนอตารางการแข่งขันฟุตบอลที่ครอบคลุมลีกหลาย ๆ และมีข้อมูลที่อัปเดตอยู่เสมอ.